Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 மகளிர் நலம் மற்றும் ஆரோக்கிய உணவுகள் குறித்த இணையவழி கருத்தரங்கு

மகளிர் நலம் மற்றும் ஆரோக்கிய உணவுகள் குறித்த இணையவழி கருத்தரங்கு

நாட்டு நலப்பணித்திட்டம் சார்பாக 31/03/2021 அன்று மாணவிகளுக்கு மகளிர் நலம் மற்றும் ஆரோக்கிய உணவுகள் குறித்த இணையவழி கருத்தரங்கு நடைபெற்றது. நாட்டு நலப்பணித்திட்ட அலுவலர் முனைவர் M. பீர் முஹம்மது வரவேற்றார். கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள் தலைமையுரையாற்றினார். நாட்டு நலப்பணித்திட்ட அலுவலர் முனைவர் A. அப்ரோஸ் சிறப்பு விருந்தினரை அறிமுகம் செய்தார். சிறப்பு விருந்தினராக திருச்சி, ஜமால் முஹம்மது கல்லூரி, ஊட்டச்சத்து மற்றும் உணவுமுறை துறை, உதவிப்பேராசிரியை முனைவர் M. ஏஞ்சல் அவர்கள் “பெண்களுக்கு ஏற்படும் இரத்தசோகையும் மற்றும் ஆரோக்கிய உணவுமுறையும்” என்னும் தலைப்பில் சிறப்புரையாற்றின்னார். இறுதியாக இறுதியாண்டு இளங்கலை விலங்கியல் மாணவி நமீரா நன்றி கூறினார். நிகழ்வினை நாட்டு நலப்பணித்திட்ட அலுவலர் திரு. K.P.M. செய்யது யூசுப் ஒருங்கிணைத்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *