Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 மேசை பந்தாட்டம் (Table Tennis) மாநில அளவில் மூன்றாம் இடம்

மேசை பந்தாட்டம் (Table Tennis) மாநில அளவில் மூன்றாம் இடம்

காரைக்குடி, அழகப்பா பல்கலைக்கழகத்தில் 31.05.2019 அன்று தமிழ்நாடு விளையாட்டு மேம்பாட்டு ஆணையம் (SDAT) சார்பில் நடைபெற்ற பல்கலைக்கழகங்களுக்கிடையேயான மாநில அளவிலான மேசை பந்தாட்ட (Table Tennis) பிரிவில் நம் கல்லூரி இரண்டாமாண்டு முதுகலை வணிகவியல் மாணவி பவித்ரா மற்றும் இளங்கலை மூன்றாமாண்டு கணிதவியல் மாணவி சிவரஞ்சனி ஆகியோர் அழகப்பா பல்கலைக்கழகம் சார்பில் விளையாடி மூன்றாம் பரிசினை அழகப்பா பல்கலைக்கழக துணைவேந்தர் பேராசிரியர் N. ராஜேந்திரன் அவர்களிடம் பெற்றனர்.

வெற்றி பெற்ற மாணவிகளையும், பயிற்றுவித்த உடற்கல்வி இயக்குனர் முனைவர் S. காளிதாசன், உடற்கல்வி ஆசிரியர்கள் திரு. K.M. ஹாஜா நஜ்முதீன், திருமதி N. வெற்றி மற்றும் திருமதி T. ஐஸ்வர்யா ஆகியோரையும் கல்லூரி ஆட்சிக்குழு, முதல்வர், துணைமுதல்வர், ஆசிரியர்கள், ஆசிரியரல்லா பணியாளர்கள் மற்றும் மாணவ-மாணவிகள் பாராட்டினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *