Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 முப்பெரும் விழா

முப்பெரும் விழா

டாக்டர் சாகிர் உசேன் கல்வியியல் கல்லூரி கூடுதல் வகுப்பறை கட்டிட திறப்புவிழா, டாக்டர் சாகிர் உசேன் கல்லூரியில் பொன்விழா கட்டிட அடிக்கல்நாட்டு விழா மற்றும் மாணவியர் உடற்பயிற்சி கூடம் & ஓய்வறைகள் திறப்புவிழா ஆகிய முப்பெரும் விழா 17/10/2020 அன்று நடைபெற்றது.

கீழக்கரை, முஹம்மது சதக் டிரஸ்ட், chairman , அல்ஹாஜ் S.M. முஹம்மது யூசுப் அவர்கள் பொன்விழா கட்டிட பணிகளை துவக்கிவைத்தார். ஹாஜி V.M. பீர் முஹம்மது குடும்பத்தார் நினைவு கட்டிட மாணவியர் உடற்பயிற்சி கூடம் & ஓய்வறைகளை அருப்புக்கோட்டை, ஸ்ரீ ஜெயவிலாஸ் சுப்புராஜ் spinning Mills (பி) லிமிடெட், நிர்வாக இயக்குனர் திருமதி V. உமாதேவி அவர்கள் திறந்துவைத்தார். அல்ஹாஜ் ஜூஸப் H.S. இப்ராஹிம் OMSG, நினைவு கல்வியியல் கல்லூரி புதிய கட்டிடத்தை சிவகங்கை மாவட்ட ஆட்சியாளர் திரு. J. ஜெயகாந்தன் அவர்கள் திறந்துவைத்தார்.

கல்லூரி ஆட்சிக்குழு தலைவர் அல்ஹாஜ் A.A. முஹம்மது சுபைர், கல்லூரி ஆட்சிக்குழு பொருளாளர் ஜனாப் S.A.M. அப்துல் அஹத், செயலர் ஹாஜி V.M. ஜபருல்லாஹ் கான், கல்லூரி ஆட்சிக்குழு உறுப்பினர்கள், கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி, சுயநிதிபாடப்பிரிவு & கல்வியியல் கல்லூரி இயக்குனர் முனைவர் A. சபினுல்லாஹ் கான், பேராசிரியர்கள், ஆசிரியரல்லா பணியாளர்கள் உட்பட ஊர் பொதுமக்கள் கலந்துகொண்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *