Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 முதுகலை வணிகவியல் (கணினிப் பயன்பாடு) கழக துவக்க விழா

முதுகலை வணிகவியல் (கணினிப் பயன்பாடு) கழக துவக்க விழா

முதுகலை வணிகவியல் (கணினிப் பயன்பாடு) கழக துவக்க விழா 29/09/2019 அன்று நடைபெற்றது. கழக ஒருங்கிணைப்பாளர் முனைவர் S. வெங்கடேசன் வரவேற்றார். கல்லூரி செயலர் ஹாஜி V.M. ஜபருல்லாஹ் கான் தலைமையுரையாற்றினார். கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி மற்றும் சுயநிதி பாடப் பிரிவு இயக்குனர் முனைவர் A. ஷபினுல்லாஹ் கான் வாழ்த்துரை வழங்கினர். சிறப்பு விருந்தினராக மதுரை மண்டலம், தென்னக ரயில்வேயில் பணிபுரியும் திரு. B. நாகசுந்தரம் மற்றும் திரு. M. குணசீலம் ஆகியோர் கலந்துகொண்டு சிறப்புரையாற்றினர். முதுகலை மாணவி உதயா நன்றி கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *