Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 பளுதூக்கும் (Weight Lifting) போட்டியில் இரண்டாமிடம்

பளுதூக்கும் (Weight Lifting) போட்டியில் இரண்டாமிடம்

காரைக்குடி, அழகப்பா பல்கலைக்கழக இணைவு பெற்ற கல்லூரிகளுக்கு இடையேயான பளுதூக்கும் போட்டி பரமக்குடி, அரசு கலை கல்லூரியில் 12/10/2019 அன்று நடைபெற்றது. நம் கல்லூரி இரண்டாமாண்டு இளங்கலை ஆங்கிலம் பயிலும் J. குணா கார்த்திக் என்னும் மாணவர் 67 kg எடை பிரிவிலும், இரண்டாமாண்டு இளங்கலை பொருளியல் மாணவர் M. கணேஷ்பாலன் 73 kg எடை பிரிவிலும் இரண்டாம் இடம் பெற்றனர். வெற்றி பெற்ற மாணவர்களை கல்லூரி ஆட்சிக்குழு தலைவர் அல்ஹாஜ் A.A. முஹம்மது ஸுபைர் அவர்கள் பதக்கங்களை வழங்கி பாராட்டினார். வெற்றி பெற்ற மாணவர்கள் மற்றும் பயிற்றுவித்த உடற்கல்வி ஆசிரியர்களை கல்லூரி ஆட்சிக்குழு, முதல்வர், துணைமுதல்வர், சுயநிதி பாடப் பிரிவு இயக்குனர், பேராசிரியர்கள், ஆசிரியல்லா பணியாளர்கள், மாணவ-மாணவிகள் பாராட்டினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *