Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 சர்தார் வல்லபாய் படேல் பிறந்தநாள் விழா

சர்தார் வல்லபாய் படேல் பிறந்தநாள் விழா

சர்தார் வல்லபாய் படேல் அவர்களின் 144வது பிறந்தநாள் விழா பல்கலைக் கழக மானியக் குழு (UGC) பரிந்துரைப்படி 31/10/2019 அன்று நடைபெற்றது. கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள் வரவேற்றார். கல்லூரி செயலர் ஹாஜி V.M. ஜபருல்லாஹ் கான் அவர்கள் தலைமையுரையாற்றினார். கல்லூரி ஆட்சிக்குழு உறுப்பினர் ஜனாப் N.H. ஜப்பார் அலி அவர்கள் வாழ்த்துரை வழங்கினார். கல்லூரி மாணவ-மாணவிகள் விஜயலக்ஷ்மி, அனிதா, சீனி ஆயிஷா அம்மாள் மற்றும் பிரவீன் குமார் ஆகியோர் சர்தார் வல்லபாய் படேல் அவர்கள் குறித்த கட்டுரையை சமர்ப்பித்தனர். சிறப்பு விருந்தினராக இளையான்குடி, இளையான்குடி மேல்நிலைப் பள்ளி மேனாள் தலைமையாசிரியர் ஜனாப் A.E. ஜான் முஹம்மது அவர்கள் கலந்துகொண்டு சிறப்புரையாற்றினார். இறுதியாக தமிழ்த்துறை தலைவர் முனைவர் P. இப்ராஹிம் அவர்கள் நன்றி கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *