Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 உயர்கல்வி விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி – 4

உயர்கல்வி விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி – 4

தேசிய தர மதிப்பீடு குழு (NAAC) பரிந்துரைப்படி, கல்லூரி அருகில் கிராமப்புற பள்ளிகளில் மேல்நிலை இரண்டாமாண்டு (+2) பயிலும் மாணவ-மாணவிகளுக்கு உயர்கல்வி பயில்வதின் முக்கியத்துவம் குறித்த விழிப்புணர்வு நிகழ்வு நடைபெற்றது.

21/01/2020 அன்று நைனார் கோயில், அரசு மேல்நிலைப் பள்ளியில் நடைபெற்ற நிகழ்வில் கல்லூரி துணைமுதல்வர் முனைவர் A. ஜஹாங்கிர் மற்றும் கணிப்பொறி அறிவியல் துறை, உதவிப் பேராசிரியர் திரு. S. அரபாத் ஹசன் ஆகியோரும், 22/01/2020 அன்று மல்லல், அரசு மேல்நிலைப் பள்ளியில் நடைபெற்ற நிகழ்வில் உடற்கல்வி இயக்குனர் முனைவர் S. காளிதாசன் மற்றும் கணிப்பொறி அறிவியல் துறை உதவிப் பேராசிரியர் திரு. S. கிருஷ்ணமூர்த்தி ஆகியோரும் மாணவ-மாணவிகளுக்கு உயர்கல்வி பயில்வதின் முக்கியத்துவம் மற்றும் வேலைவாய்ப்பு குறித்து பேசினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *