Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 இணையவழி வேதியியல் வினாடி-வினா போட்டி

இணையவழி வேதியியல் வினாடி-வினா போட்டி

வேதியியல் துறை சார்பாக 26/05/2020 அன்று தேசிய அளவிலான இணையவழி வினாடி-வினா போட்டி நடத்தப்பட்டது. துறைத்தலைவர் முனைவர் K.A. செய்யது அபுதாஹிர் அவர்கள் காலை 10.00 மணிக்கு இணையவழி வினாடி-வினா நிகழ்வினை துவக்கிவைத்தார். காலை 10.00 மணி முதல் நண்பகல் 12.00 மணி வரை நடைபெற்ற இவ் வினாடி-வினா போட்டியில் தேசிய அளவில் 564 பேர் கலந்துகொண்டனர். மேலும் இப்போட்டியில் தேர்வு பெற்ற மாணவ-மாணவிகள் மற்றும் ஆசிரியர்களுக்கு இணையவழி சான்றிதழ் அனுப்பிவைக்கப்பட்டது. தேசிய அளவில் முதல் மூன்று இடங்களை பெற்ற இளங்கலை மற்றும் முதுகலை மாணவ-மாணவிகளுக்கு சிறப்பு சான்றிதழ் வழங்கப்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *