Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 உயர்கல்வி வழிகாட்டி நிகழ்ச்சி

உயர்கல்வி வழிகாட்டி நிகழ்ச்சி

மேல்நிலை இரண்டாமாண்டு (+2) பயிலும் மாணவ-மாணவிகளுக்கு உயர்கல்வி விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி 09/01/2019 அன்று காளையார்கோவில், அரசு மேல்நிலைப் பள்ளி, சாலைகிராமம், அரசு மேல்நிலைப் பள்ளி மற்றும் R.S. மங்கலத்தில் அமைந்துள்ள அரசு ஆண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளி மற்றும் அரசு பெண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளி ஆகிய பள்ளிகளில் நடைபெற்றது. நம் கல்லூரி துணை முதல்வர் முனைவர் A. ஜஹாங்கிர், உடற்கல்வி இயக்குனர் முனைவர் S. காளிதாசன் மற்றும் கணிதவியல் உதவிப் பேராசிரியர் முனைவர் M. ராஷித் முஹம்மது ஆகியோர் பள்ளி மாணவ-மாணவிகளுக்கு உயர்கல்வி கற்பதின் முக்கியத்துவம் குறித்து எடுத்துரைத்தனர். பள்ளிகளில் பயிலும் 272 மாணவ-மாணவிகள் கலந்துகொண்டு பயன்பெற்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *