Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 அழகப்பா பல்கலைக்கழக அளவிலான மகளிர் மேசைப் பந்தாட்ட போட்டி

அழகப்பா பல்கலைக்கழக அளவிலான மகளிர் மேசைப் பந்தாட்ட போட்டி

21/01/2019 அன்று அழகப்பா பல்கலைக்கழக அளவிலான மகளிருக்கான மேசைப் பந்தாட்ட (Table Tennis) போட்டி நடைபெற்றது. கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள் துவக்கிவைத்தார். அழகப்பா பல்கலைக்கழக இணைவு பெற்ற 6 கல்லூரிகள் கலந்துகொண்டன. பூவந்தி, M.S.N. கல்லூரி முதலிடமும், முத்துப்பேட்டை, கவுசானல் கல்லூரி இரண்டாமிடமும் பெற்றன. வெற்றி பெற்ற அணியினருக்கு நம் கல்லூரி ஆட்சிமன்ற பொருளாளர் ஜனாப் S.A.M. அப்துல் அஹது அவர்கள் வெற்றி கோப்பைகளை வழங்கினார். கல்லூரி ஆட்சிக்குழு, ஆசிரியர்கள், ஆசிரியரல்லா பணியாளர்கள் மற்றும் மாணவ-மாணவிகள் வாழ்த்துத் தெரிவித்தனர். போட்டிகளை உடற்கல்வி இயக்குனர் முனைவர் S. காளிதாசன், உடற்கல்வி ஆசிரியர் திரு. K.M. காஜா நஜ்முதீன் மற்றும் உடற்கல்வி ஆசிரியை திருமதி N. வெற்றி ஆகியோர் சிறப்பாக செய்திருந்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *