Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 அழகப்பா பல்கலைக்கழகம் நடத்திய கலைநிகழ்ச்சியில் நம் கல்லூரி மாணவர்கள் இரண்டாம் இடம்

அழகப்பா பல்கலைக்கழகம் நடத்திய கலைநிகழ்ச்சியில் நம் கல்லூரி மாணவர்கள் இரண்டாம் இடம்

கடந்த 04/10/2018 மற்றும் 05/10/2018 ஆகிய இரண்டு நாட்கள் காரைக்குடி, அழகப்பா பல்கலைக்கழகம் நடத்திய நிகழ்ச்சியில் மௌன நாடகம் (Mime) பிரிவில் இளங்கலை
கணிபொறிஅறிவியல் துறையை சார்ந்த முதலாமாண்டு மாணவர்கள் S. பாஸ்கரன், P. கிருபாகரா, G. வசந்தகுமார், T. ஹரிசங்கர் மற்றும் மூன்றாமாண்டு மாணவர் T. கவியரசு ஆகியோரும், கேலிச்சித்திரம் (Meme) பிரிவில் மூன்றாமாண்டு மாணவர்கள் G.B. கோபிகிருஷ்ணன், P. சக்திகுமார் மற்றும் M.L. சீனிவாசன் ஆகிய மாணவர்களும் இரண்டாம் பரிசுகளை பெற்றனர். வெற்றி பெற்ற மாணவர்களுக்கு கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள் சான்றிதழை வழங்கி வாழ்த்தினார். அருகில் துறை தலைவர் திரு. U. ஷேக் தாவூத் மற்றும் உதவிப்பேராசிரியர் திரு. யுக செந்தில். வெற்றி பெற்ற மாணவர்களை கல்லூரி ஆட்சிக்குழு, துணைமுதல்வர், பேராசிரியர்கள் மற்றும் அலுவலர்கள் பாராட்டினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *