Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 கட்டுரை போட்டியில் முதலிடம்

கட்டுரை போட்டியில் முதலிடம்

நம் கல்லூரி நாட்டு நலப்பணித்திட்ட மாணவி, முதலாமாண்டு இளங்கலை ஆங்கிலம் பயிலும் M. வினிதா என்ற மாணவி காரைக்குடி, அழகப்பா பல்கலைக்கழக, அரசியல் மற்றும் பொதுநிர்வாகத்துறை சார்பாக 25/01/2021 அன்று “ஜனநாயக கட்டமைப்பில் இளைஞர்களின் பங்கு” என்னும் தலைப்பில் நடைபெற்ற கட்டுரை போட்டியில் முதலிடம் பெற்றார். வெற்றி பெற்ற மாணவியை கல்லூரி ஆட்சிக்குழு, பேராசிரியர்கள், ஆசிரியரல்லா பணியாளர்கள் சார்பாக கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள் வாழ்த்தினார். அருகில் நாட்டு நலப்பணித்திட்ட அலுவலர்கள் முனைவர் M. பீர் முஹம்மது, முனைவர் A. அப்ரோஸ் மற்றும் திரு. K.P.M. முஹம்மது யூசுப்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *