Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 ESFT அறக்கட்டளை உதவித் தொகை வழங்கல்

ESFT அறக்கட்டளை உதவித் தொகை வழங்கல்

நம் கல்லூரியில் பயிலும் ஏழை மாணவ-மாணவிகளுக்கு அரிசி விஞ்ஞானி, பத்மஸ்ரீ E.A. சித்திக் அவர்களின் ESFT அறக்கட்டளை சார்பாக ஒவ்வொரு ஆண்டும் நம் கல்லூரி மேனாள் முதல்வர் முனைவர் M.M.E. செய்யது ஹுசைன் அவர்களின் முயற்சியில் உதவித் தொகை வழங்கப்படுகிறது. இந்த கல்வியாண்டுக்கான உதவித்தொகையை நம் கல்லூரி செயலர் ஹாஜி V.M. ஜபருல்லாஹ் கான் அவர்கள் 13/10/2019 அன்று வழங்கினார். அருகில் கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள். நிகழ்வினை வணிகவியல் துறை இணைப் பேராசிரியர் முனைவர் K. நைனா முஹம்மது மற்றும் உதவிப் பேராசிரியர் முனைவர் P. ஜாஹிர் ஹுசைன் ஆகியோர் ஒருங்கிணைத்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *