Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 வேலைவாய்ப்பு திறன் வளர் பயிற்சி கருத்தரங்கம்

வேலைவாய்ப்பு திறன் வளர் பயிற்சி கருத்தரங்கம்

முதுகலை வணிகவியல் (கணினி பயன்பாடு) துறை சார்பாக 06/10/2019 அன்று வேலைவாய்ப்பு திறன் வளர் பயிற்சி கருத்தரங்கம் நடைபெற்றது. துறைத்தலைவர் ஹாஜி M. முஹம்மது இப்ராஹிம் வரவேற்றார். கல்லூரி செயலர் ஹாஜி V.M. ஜபருல்லாஹ் கான், முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி, சுயநிதி பாடப் பிரிவு இயக்குனர் முனைவர் A. ஷபினுல்லாஹ் கான், மேனாள் பொருளியல் பேராசிரியர் ஜனாப் சிக்கந்தர் அவர்கள் மற்றும் இளையான்குடி மேல்நிலைப் பள்ளி மேனாள் தலைமையாசிரியர் ஜனாப் ஜான் முஹம்மது ஆகியோர் வாழ்த்துரை வழங்கினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *