Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 வணிகவியல் கழக தொடக்க விழா

வணிகவியல் கழக தொடக்க விழா

முதுகலை வணிகவியல் துறை சார்பாக 29/09/2019 அன்று வணிகவியல் கழக தொடக்க விழா நடைபெற்றது. உதவிப் பேராசிரியர் முனைவர் S. நசீர் கான் வரவேற்றார். கல்லூரி செயலர் ஹாஜி V.M. ஜபருல்லாஹ் கான் தலைமையுரையாற்றினார். கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள் வாழ்த்துரை வழங்கினார். உதவிப் பேராசிரியர் முனைவர் S. நாசர் சிறப்பு விருந்தினரை அறிமுகம் செய்தார். சிறப்பு விருந்தினராக கீழக்கரை, செய்யது ஹமீதா கல்லூரி மேனாள் முதல்வர் முனைவர் சாதலி அவர்கள் கலந்துகொண்டு வணிகவியல் கழகத்தை துவக்கிவைத்து சிறப்புரையாற்றினார். நிகழ்வின் இறுதியாக உதவிப் பேராசிரியர் முனைவர் P. சாகிர் ஹுசைன் நன்றி கூறினார்.

பிற்பகல் நடைபெற்ற விழாவில் துறைத் தலைவர் முனைவர் A. பீர் இஸ்மாயில் வரவேற்றார். சிறப்பு விருந்தினராக கீழக்கரை, செய்யது ஹமீதா கல்லூரி, வணிகவியல் (கணினி பயன்பாடு) துறைத் தலைவர் முனைவர் P. பாலகிருஷ்ணன் அவர்கள் கலந்துகொண்டு சிறப்புரையாற்றினார். நிறைவாக இணைப் பேராசிரியர் முனைவர் K. நைனா முஹம்மது நன்றி கூறினார். நிகழ்வினை உதவிப் பேராசிரியை முனைவர் M. பௌசியா சுல்த்தானா தொகுத்து வழங்கினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *