Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 தேசிய வாக்காளர் தின உறுதிமொழி ஏற்பு

தேசிய வாக்காளர் தின உறுதிமொழி ஏற்பு

தேசிய வாக்காளர் தினம் 25/01/2020 முன்னிட்டு கல்லூரி நாட்டு நலப்பணித் திட்டம் சார்பாக தேசிய வாக்காளர் தின உறுதிமொழி ஏற்பு நிகழ்வு நடைபெற்றது. நாட்டு நலப்பணித் திட்ட ஒருங்கிணைப்பாளர் முனைவர் S. அஸ்மத்து பாத்திமா வரவேற்றார். விலங்கியல் துறை தலைவர் முனைவர் S. ஆபிதீன், வாக்களிப்பதன் முக்கியத்துவம் குறித்து எடுத்துரைத்து, தேசிய வாக்காளர் தின உறுதிமொழியை வாசிக்க, மாணவ-மாணவிகள் உறுதிமொழி ஏற்றனர். நிகழ்வினை நாட்டு நலப்பணித் திட்ட ஒருங்கிணைப்பாளர்கள் முனைவர் T.C. முஹம்மது முனீப், முனைவர் M. பீர் முஹம்மது மற்றும் திருமதி R. செய்யது அலி பாத்திமா ஆகியோர் ஏற்பாடு செய்திருந்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *