Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 தமிழக பல்கலைக்கழகங்களுக்கு இடையான கால்பந்தாட்ட போட்டியில் மூன்றாம் இடம்

தமிழக பல்கலைக்கழகங்களுக்கு இடையான கால்பந்தாட்ட போட்டியில் மூன்றாம் இடம்

தமிழ்நாடு விளையாட்டு மேம்பாட்டு ஆணையம் சார்பாக 18/11/2019 மற்றும் 19/11/2019 ஆகிய இரண்டு நாட்கள் காரைக்குடி, அழகப்பா பல்கலைக்கழகத்தில் நடைபெற்ற கால்பந்தாட்ட போட்டிகளில் அழகப்பா பல்கலைக்கழக ஆடவர் அணி மூன்றாம் இடம் பெற்றது. நம் கல்லூரி முதுகலை முதலாமாண்டு வணிகவியல் மாணவர் அஜித் பாபு, இளங்கலை வணிகவியல் (கணிணிப் பயன்பாடு) மூன்றாமாண்டு மாணவர் விக்னேஷ், மூன்றாமாண்டு கணிப்பொறி அறிவியல் மாணவர் இன்னாசி ஸ்டீபன் ஆகியோர் அழகப்பா பல்கலைக்கழகம் சார்பாக போட்டியில் பங்கேற்றனர்.

மேலும் இம்மாணவர்கள் தென்னிந்திய அளவிலான பல்கலைக்கழகங்களுக்கு இடையேயான போட்டிகளில் பங்கு பெற தேர்வுசெய்யப்பட்டுள்ளனர். வெற்றி பெற்ற மாணவர்களையும், பயிற்றுவித்த ஆசிரியர்களையும் கல்லூரி ஆட்சிக்குழு, முதல்வர், துணைமுதல்வர், சுயநிதி பாடப்பிரிவு இயக்குனர், பேராசிரியர்கள், ஆசிரியரல்லா பணியாளர்கள் மற்றும் மாணவ-மாணவிகள் பாராட்டினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *