Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 சர்வதேச மகளிர் தின விழா – 2020

சர்வதேச மகளிர் தின விழா – 2020

நம் கல்லூரி நாட்டு நலப்பணித் திட்டம் சார்பாக 12/03/2020 அன்று மகளிர் தின விழா கொண்டாடப்பட்டது. நிகழ்வில் ஆங்கிலத்துறை பேராசிரியை திருமதி M. ஷர்மிளா பானு வரவேற்றார். கல்லூரி ஆட்சிக்குழு தலைவர் அல்ஹாஜ் A.A. முஹம்மது சுபைர் அவர்கள் தலைமையேற்றார். கல்லூரி செயலர் ஹாஜி V.M. ஜபருல்லாஹ் கான், கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி ஆகியோர் வாழ்த்துரை வழங்கினர். சிறப்புவிருந்தினராக இளையான்குடி பிரமுகர் ஹாஜியானி A. மெஹர் நிஷால் அவர்களும், சமூக ஆர்வலர் திருமதி சபரிமாளா ஜெயகாந்தன் அவர்களும் கலந்துகொண்டு சிறப்புரையாற்றினர்.

மாணவிகளுக்கு சிறப்பு போட்டிகள் நடத்தப்பட்டு, வெற்றி பெற்ற மாணவிகளுக்கு பரிசுகள் வழங்கப்பட்டன. நிகழ்வில் சிறப்பு விருந்தினராக ஹாஜி முஹம்மது அலி, சுயநிதி பாடப்பிரிவு இயக்குனர் முனைவர் A. ஷபினுல்லாஹ் கான் உட்பட ஆசிரியர்கள், ஆசிரியல்லா பணியாளர்கள் மற்றும் மாணவிகள் கலந்துகொண்டனர். நிகழ்வினை நாட்டு நலப்பணித்திட்ட ஒருங்கிணைப்பாளர் முனைவர் S. அஸ்மத்து பாத்திமா, நாட்டு நலப்பணித்திட்ட அலுவலர்கள் மற்றும் பேராசிரியர்கள் ஒருங்கிணைத்தனர். இறுதியாக தமிழ்த்துறை உதவிப்பேராசிரியை திருமதி K. கதீஜா பீவி நன்றி கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *