Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 கல்லூரிகளுக்கு இடையேயான போட்டிகளில் வெற்றி

கல்லூரிகளுக்கு இடையேயான போட்டிகளில் வெற்றி

ஆங்கிலத்துறையை சார்ந்த மாணவிகள் 04/10/2019 அன்று காரைக்குடி, அழகப்பா கலை கல்லூரியில் நடைபெற்ற கல்லூரிகளுக்கு இடையேயான கலை போட்டிகள் “சங்கமம்-2019” நிகழ்வில் கலந்துகொண்டு வெற்றி பெற்றுள்ளனர். இரண்டாமாண்டு இளங்கலை பயிலும் M. ஜனனி மற்றும் K. நிலோபர் நிஷா ஆகியோர் ரங்கோலி போட்டியில் முதலிடம் பெற்றனர்.

இரண்டாமாண்டு இளங்கலை பயிலும் M. கார்த்திகாயணி, முதலாமாண்டு இளங்கலை பயிலும் S. செய்யது அலி சஹானா, M. கண்மணி மற்றும் S. நந்தினி தேவி ஆகியோர் நடித்து காட்டுதல் (AD ACT) பிரிவில் மூன்றாமிடம் பெற்றனர்.

முதுகலை முதலாமாண்டு பயிலும் A. கிறிஸ்டினா யாஸ்மின், M. கனிமொழி மற்றும் K. சரண்யா ஆகியோர் “கழிவுகளிலிருந்து கலை (Art from Waste) பிரிவில் மூன்றாமிடம் பெற்றனர்.

பங்குபெற்ற மாணவிகளுக்கு பங்கேற்பு சான்றிதழ்களும் வழங்கப்பட்டது. வெற்றி பெற்ற மற்றும் பங்கு பெற்ற மாணவிகளை ஆட்சிக்குழு, துணைமுதல்வர், சுயநிதி பாடப் பிரிவு இயக்குனர், ஆசிரியர்கள், ஆசிரியரல்லா பணியாளர்கள், மாணவ-மாணவிகள் சார்பாக கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள் பாராட்டினார். உதவிப் பேராசிரியைகள் முனைவர் M. அனிஷா பர்வீன், செல்வி R. செய்யது அலி பாத்திமா மற்றும் திருமதி D. வர்ஷா ஆகியோர் ஒருங்கிணைத்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *