Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 கலை போட்டிகளில் முதலிடம்

கலை போட்டிகளில் முதலிடம்

நம் கல்லூரியில் இளங்கலை மற்றும் முதுகலை ஆங்கிலம் பயிலும் மாணவர்கள் ஒன்பது பேர் இராமநாதபுரம், கவ்சானல் கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரி 13/09/2019 அன்று நடத்திய மாவட்ட அளவிலான கல்லூரிகளுக்கு இடையேயான கலை போட்டிகளில் பங்கேற்று வினாடி-வினா, திறமைசாலி (Talentia) மற்றும் ஓவியம் வரைதல் போன்ற போட்டிகளில் முதல் பரிசு பெற்றனர். வெற்றி பெற்ற மாணவர்களுக்கு கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள் சான்றிதழ்களையும், பரிசு கேடயங்களையும் வழங்கி பாராட்டினார்.

மேலும் கல்லூரி ஆட்சிக்குழு, துணை முதல்வர், சுயநிதி பாடப்பிரிவு இயக்குனர், பேராசிரியர்கள், ஆசிரியரல்லா பணியாளர்கள் மற்றும் மாணவ-மாணவிகள் பாராட்டினர். உடன் ஆங்கிலத்துறை உதவிப் பேராசிரியை முனைவர் M. அனிஷா பர்வீன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *