Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 கணிப்பொறி ஆய்வக திறப்பு விழா

கணிப்பொறி ஆய்வக திறப்பு விழா

22/12/2019 அன்று கணிப்பொறி ஆய்வக திறப்பு விழா நடைபெற்றது. தமிழ்த்துறை தலைவர் முனைவர் P. இப்ராஹிம் வரவேற்றார். கல்லூரி ஆட்சிக்குழு தலைவர் அல்ஹாஜ் A.A. முஹம்மது ஸுபைர் தலைமையேற்றார். கல்லூரி ஆட்சிக்குழு உறுப்பினர்கள் ஜனாப் N.H. ஜப்பார் அலி, ஜனாப் J. அபூபக்கர் சித்திக், ஜனாப் A. ஹமீது தாவூத் மற்றும் கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி ஆகியோர் வாழ்த்துரை வழங்கினர்.

சிறப்பு விருந்தினர்களாக மலேசியா, தீன் ஜுவெல்லர்ஸ்,அல்ஹாஜ் S.M.S. ரஃபிக்தீன், மலேசியா SIMS தலைவர் அல்ஹாஜ் ஷேக் முஹமம்து புஹாரி மற்றும் SIMS குழுமம் ஜனாப் S. அமீனுல் ஹுதா ஆகியோர் கலந்துகொண்டு கணிப்பொறி ஆய்வகத்தை துவக்கிவைத்து சிறப்புரையாற்றினர். கல்லூரி ஆட்சிக்குழு பொருளர் ஜனாப் S.A.M. அப்துல் அஹத், சுயநிதி பாடப் பிரிவு இயக்குனர் முனைவர் A. ஷபினுல்லாஹ் கான், ஆசிரியர்கள் மற்றும் அலுவலர்கள் கலந்துகொண்டனர். தமிழ்த்துறை உதவிப் பேராசிரியர் திரு. K. அப்துல் ரஹீம் நன்றி கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *