Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 உயர்கல்வி விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி – 5

உயர்கல்வி விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி – 5

தேசிய தர மதிப்பீடு குழு (NAAC) பரிந்துரைப்படி, கல்லூரி அருகில் கிராமப்புற பள்ளிகளில் மேல்நிலை இரண்டாமாண்டு (+2) பயிலும் மாணவ-மாணவிகளுக்கு உயர்கல்வி பயில்வதின் முக்கியத்துவம் குறித்த விழிப்புணர்வு நிகழ்வு நடைபெற்றது.

25/01/2020 அன்று இளையான்குடி, மேலப்பள்ளிவாசல் மேல்நிலைப்பள்ளி மற்றும் இளையான்குடி மேல்நிலைப் பள்ளியில் நடைபெற்ற நிகழ்வில் வணிகவியல் துறை தலைவர் முனைவர் K. நைனா முஹம்மது மற்றும் வேதியியல் துறை தலைவர் முனைவர் K.A. செய்யது அபுதாஹிர் ஆகியோர் மாணவ-மாணவிகளுக்கு உயர்கல்வி பயில்வதின் முக்கியத்துவம் மற்றும் வேலைவாய்ப்பு குறித்து பேசினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *