Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 இப்தார் நிகழ்ச்சி

இப்தார் நிகழ்ச்சி

மலேசியா வாழ் இளையான்குடி மக்கள் கலந்துகொண்ட சிறப்பு இப்தார் நிகழ்வு 03.06.2019 அன்று நடைபெற்றது. கல்லூரி ஆட்சிமன்ற தலைவர் அல்ஹாஜ் A.A. முஹம்மது ஸுபைர் அவர்கள் தலைமைதாங்கினார். கல்லூரி செயலர் ஹாஜி V. M. ஜபருல்லாஹ் கான், பொருளாளர் ஜனாப் S.A.M. அப்துல் அஹத் மற்றும் ஆட்சிமன்ற குழு உறுப்பினர்கள் ஜனாப் K.S.H. சிராஜுதீன், ஜனாப் N.H. ஜப்பார் அலி மற்றும் ஜனாப் J. அபூபக்கர் சித்திக் ஆகியோர் கலந்துகொண்டனர்.

கல்லூரி சுய நிதி பாட பிரிவு இயக்குனர் முனைவர் A. சபினுல்லாஹ் கான், முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி, தமிழ்த்துறை தலைவர் முனைவர் P. இப்ராஹிம், உதவி பேராசிரியர் திரு. K. அப்துல் ரஹீம், ஆங்கிலத் துறை உதவி பேராசிரியர் திரு. M. அபூபக்கர் சித்திக் உட்பட அலுவலர்கள் கலந்துகொண்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *