Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 74 வது சுதந்திர தின விழா 74 வது சுதந்திர தின விழா

74 வது சுதந்திர தின விழா 74 வது சுதந்திர தின விழா

நம் கல்லூரியில் 74 வது சுதந்திர தின விழா 15/08/2020 அன்று காலை 9 மணியளவில் நடைபெற்றது. சிறப்பு விருந்தினரை கல்லூரி ஆட்சிக்குழு மற்றும் கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள் வரவேற்றனர். சிறப்பு விருந்தினராக கருஞ்சுத்தி ஹாஜி M. பஷீர் அஹமது, சுப்ரீம் எக்ஸ்போட்ஸ், சென்னை அவர்கள் கலந்துகொண்டு தேசியக்கொடியை ஏற்றிவைத்து, தேசிய மாணவர் படை (NCC) மாணவர்கள் அளித்த மரியாதையை ஏற்றுக்கொண்டார். கல்லூரி ஆட்சிக்குழு, முதல்வர், துணைமுதல்வர், பேராசிரியர்கள் மற்றும் ஆசிரியரல்லா பணியாளர்கள் சமூக இடைவெளி பின்பற்றி கலந்துகொண்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *