Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 49வது கல்லூரி விழா – 2019

49வது கல்லூரி விழா – 2019

49வது கல்லூரி விழா 10/03/2019 அன்று நடைபெற்றது. கல்லூரி துணை முதல்வர் முனைவர் A. ஜஹாங்கிர் வரவேற்றார். கல்லூரி செயலர் ஹாஜி V.M. ஜபருல்லாஹ் கான் தலைமையுரையாற்றினார்.

விழாவிற்கு கல்லூரி ஆட்சிமன்ற குழு தலைவர் அல்ஹாஜ் A.A. முஹம்மது ஸுபைர் மற்றும் ஆட்சிக்குழு உறுப்பினர் ஜனாப் J. அபூபக்கர் சித்திக் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். சுயநிதி பாடப் பிரிவு இயக்குனர் முனைவர் A. ஷபினுல்லாஹ் கான் வாழ்த்துரை வழங்கினார். கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள் கல்லூரி ஆண்டு அறிக்கையை சமர்ப்பித்தார்.

சிறப்பு விருந்தினராக சென்னை, ரஹ்மத் அறக்கட்டளை தலைவரும், முத்துப்பேட்டை, ரஹ்மத் மேல்நிலைப்பள்ளி தாளாளருமான, அல்ஹாஜ் M.A. முஹம்மது முஸ்தபா மற்றும் ராஜபாளையம், ரிலையன்ஸ் லைப் இன்சூரன்ஸ், மேலாளர் திருமதி R.S. கவிதா ஜவஹர் ஆகியோர் கலந்துகொண்டு சிறப்புரையாற்றி, பல்கலைக்கழக அளவில் ரேங்க் பெற்ற மற்றும் பல்கலைக்கழக தேர்வுகளில் அதிக மதிப்பெண் பெற்ற மாணவ-மாணவிகளுக்கு பதக்கங்கள், பரிசுகள் மற்றும் சான்றிதழ்களை வழங்கி பாராட்டினர்.

இறுதியாக இயற்பியல் துறை தலைவர் முனைவர் A. முஸ்தாக் அஹமது கான் நன்றி கூறினார். தமிழ்த் துறை உதவிப் பேராசிரியர் திரு. K. அப்துல் ரஹீம் தொகுத்து வழங்கினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *