Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 போட்டிகளில் வெற்றி

போட்டிகளில் வெற்றி

நம் கல்லூரி மூன்றாமாண்டு இளங்கலை கணிப்பொறி அறிவியல் மாணவர்கள் 27/02/2019 அன்று கோவிலூர், நாட்சியப்ப ஸ்வாமிகள் கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரி நடத்திய INTELLECT’19 என்னும் கல்லூரிகளுக்கு இடையேயான போட்டிகளில் மௌனமாக நடித்துக்காட்டல் (MIME) பிரிவில் இரண்டாம் இடம் பெற்றனர்.

மேலும் 28/02/2019 அன்று கீழக்கரை, செய்யது ஹமீதியா கல்லூரி நடத்திய போட்டிகளில் மூன்றாமாண்டு இளங்கலை கணிப்பொறி அறிவியல் மாணவிகள் மௌனமாக நடித்துக்காட்டல் (MIME) மற்றும் As you like it பிரிவுகளில் இரண்டாம் இடம் பெற்றனர்.

வெற்றி பெற்ற மாணவ-மாணவிகளை கல்லூரி ஆட்சிக்குழு, முதல்வர், துணைமுதல்வர், சுயநிதி பாடப் பிரிவு இயக்குனர், பேராசிரியர்கள் மற்றும் ஆசிரியரல்லா பணியாளர்கள் பாராட்டினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *