Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 நாட்டு நலப்பணித் திட்ட முகாம் (ஐந்தாம் நாள்)

நாட்டு நலப்பணித் திட்ட முகாம் (ஐந்தாம் நாள்)

17/02/2019 அன்று ஐந்தாம் நாள் நாட்டு நலப்பணித் திட்ட சிறப்பு முகாம் சாத்தனி கிராமத்தில் நடைபெற்றது. நாட்டு நலப்பணித் திட்ட அலுவலர் முனைவர் M. பீர் முஹம்மது வரவேற்றார். காலை 10.30 மணியளவில் சாலை பாதுகாப்பு குறித்த விழிப்புணர்வு பேரணி நடைபெற்றது. மாலை 2.30 மணியளவில் அரபுத் துறை தலைவர் முனைவர் K.F. ஜலீல் அஹமது அவர்கள் தன்னம்பிக்கை வளர்த்துக்கொள்ள கடைபிடிக்க வேண்டிய நடைமுறைகள் குறித்து பேசினார்.

மாலை 3.30 மணியளவில் மாணவ-மாணவிகளுக்கு சிறப்பு விளையாட்டு போட்டிகளை கல்லூரி உடற்கல்வி இயக்குனர் முனைவர் S. காளிதாசன் அவர்கள் நடத்தினார். நாட்டு நலப்பணித் திட்ட அலுவலர் திரு. R. ஜாஹிர் ஹுசைன் நன்றி கூறினார். நாட்டு நலப்பணித் திட்ட அலுவலர்கள் திருமதி S.M. நர்கீஸ் பேகம் மற்றும் முனைவர் A. அப்ரோஸ் ஆகியோர் ஒருங்கிணைத்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *