Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 கவிதை மற்றும் கட்டுரை போட்டிகளில் வெற்றி….

கவிதை மற்றும் கட்டுரை போட்டிகளில் வெற்றி….

கல்வித்தந்தை மர்ஹூம் B.S. அப்துல் ரஹ்மான் அவர்களின் 91வது பிறந்தநாள் மற்றும் டாக்டர் A.P.J. அப்துல் கலாம் அவர்களின் 87வது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு கீழக்கரை, தாசிம் பீவி அப்துல் காதர் மகளிர் கல்லூரியின் தமிழ்த் துறை 12/10/2018 அன்று நடத்திய அழகப்பா பலக்லைக்கழக இணைவுபெற்ற கல்லூரிகளுக்கு இடையேயான “இலக்கிய சாரல் விழா 2018” போட்டியில் “வனப் பாதுகாப்பின் அவசியம்/ உழவுக்கு வந்தனை செய்வோம்” என்னும் தலைப்பில் நடைபெற்ற கவிதை போட்டியில் நம் கல்லூரி இளங்கலை இரண்டாமாண்டு தமிழ் இலக்கியம் மாணவி R. சுமித்ரா முதல்பரிசும், கட்டுரைப்போட்டியில் இளங்கலை இரண்டாமாண்டு கணிதவியல் மாணவி R. அஜிதா பேகம் மூன்றாம் பரிசும், இளங்கலை முதலாமாண்டு ஆங்கிலம் பயிலும் மாணவி K. ரிஜிதா ரூபிணி ஆறுதல் பரிசும் பெற்றனர். வெற்றி பெற்ற மாணவிகளுக்கு கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்கள் சான்றிதழ்களை வழங்கி பாராட்டினார். அருகில் தமிழ்த் துறை தலைவர் முனைவர் P. இப்ராஹிம், உதவிப் பேராசிரியர் திரு. K. அப்துல் ரஹீம், உதவிப் பேராசிரியர்கள் முனைவர் ஷீபா மற்றும் திருமதி K. கதீஜா பீவி ஆகியோர் உள்ளனர். வெற்றி பெற்ற மாணவிகளை கல்லூரி ஆட்சிக்குழு, துணை முதல்வர், சுயநிதி பாடப்பிரிவு இயக்குனர், பேராசிரியர்கள் மற்றும் அலுவலர்கள் பாராட்டினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *