Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 ஓட்டுநர் உரிமம் வழங்கல்

ஓட்டுநர் உரிமம் வழங்கல்

நம் கல்லூரியில் பயிலும் மாணவ-மாணவிகளுக்கு இருசக்கர மற்றும் நான்கு சக்கர வாகன ஓட்டுநர் பயிற்சி அளிக்கப்பட்டு வெற்றிகரமாக பயிற்சி பெற்ற மாணவ-மாணவிகளுக்கு ஓட்டுநர் உரிமம் சிவகங்கை, வாகன ஆய்வாளர் அவர்களிடம் பெறப்பட்டு 28/10/2018 அன்று பயிற்சி முடித்த மாணவ-மாணவிகளுக்கு வழங்கப்பட்டது. 16 மாணவர்கள், 28 மாணவிகள் மற்றும் 1 ஆசிரியர் உள்ளிட்ட 45 பேர் தங்களது இருசக்கர மற்றும் நான்கு சக்கர வாகன ஓட்டுநர் உரிமங்களை நம் கல்லூரி முதல்வர் முனைவர் A. அப்பாஸ் மந்திரி அவர்களிடம் பெற்றுக்கொண்டனர். அருகில் ஒருங்கிணைப்பாளர், திரு. K.A. செய்யது அபுதாஹிர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *