Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Dr. ZAKIR HUSAIN COLLEGE

Minority Aided College - Estd.In 1970
(Reaccredited by "NAAC" in the 4th Cycle) Ilayangudi - 630 702
 உயர்கல்வி வழிகாட்டி முகாம்

உயர்கல்வி வழிகாட்டி முகாம்

மறவமங்களம் மற்றும் சிலுக்குப்பட்டியில் அமைந்துள்ள அரசு மேல்நிலை பள்ளிகளில் மேல்நிலை இரண்டாமாண்டு (+2) பயிலும் மாணவ-மாணவிகளுக்கு உயர்கல்வி விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி 08/01/2019 அன்று நடைபெற்றது. நம் கல்லூரி துணை முதல்வர் முனைவர் A. ஜஹாங்கிர், உடற்கல்வி இயக்குனர் முனைவர் S. காளிதாசன் மற்றும் கணிதவியல் உதவிப் பேராசிரியர் முனைவர் M. ராஷித் முஹம்மது ஆகியோர் பள்ளி மாணவ-மாணவிகளுக்கு உயர்கல்வி கற்பதின் முக்கியத்துவம் மற்றும் நம் கல்லூரியில் வழங்கப்படும் பாடப்பிரிவுகள் குறித்தும் எடுத்துரைத்தனர். இரு பள்ளிகளை சேர்ந்த 192 மாணவ-மாணவிகள் பயன்பெற்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *